Announcement

Collapse
No announcement yet.

#57/2564>iPad Mini /Notebook HP Pavilion TouchSmart/ Acer E1-471G / ปิด 17| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #57/2564>iPad Mini /Notebook HP Pavilion TouchSmart/ Acer E1-471G / ปิด 17| 12.58.58

#57/2564>iPad Mini /Notebook HP Pavilion TouchSmart/ Acer E1-471G / ปิด 17| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 17-12-2564 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. iPad mini Bypass WiFi Only
    .
    เครื่องสภาพสวย ใช้งานได้ปกติ
    ปุ่มดี ลำโพงดัง
    จอสวย ทัชลื่น ไม่แตก ไม่ร้าว
    แบตอึด
    บอดี้สวย รอยน้อยมาก เหมือนใหม่
    ใส่ ID ได้ Reset ได้
    ios 9.3.5 ล่าสุดแล้ว ขอคนเข้าใจ
    .

ตำหนิ
    Bypass มา ใส่ซิมไม่ได้อย่างเดียว
    นอกนั้นปกติหมด

.

รับประก้น 7 วัน ตามที่แจ้ง
    .
    เปิด 990 บาท รวมส่ง

2. HP Pavilion TouchSmart 11-e012au
    .
    เครื่องสภาพสวยๆ ใช้งานปกติ
    จอดี จอสวย
    บอดี ไม่มีแตกหัก
    แบตเก็บไฟ
    สายชาร์จมีให้
    HDD500 Ram4GB.

.
    ตำหนิ
    ลง windows ใหม่ จอเลยทัสกรีนไม่ได้
    (เอาไปทำเองครับ ลงไดร์เว่อร์ทัสกรีนไม่เป็น)
    ริ้วรอยทั่วไปตามการใช้งาน

.

รับประกันใจ 7 วัน ว่าเครื่องใช้งานได้ตามปกติ
    .

เปิด 3000 บาท รวมส่ง

3. Acer Aspire E1-471G
    .
    #เครื่องงานช่าง เปิดไม่ติด
    .
    เครื่องสภาพสวยมาก ใหม่ๆ เลย
    บอดี้สวย จอสวยไม่แตก ไม่ร้าว
    ริ้วรอยแทบไม่มี
    แบตมี

.
    อาการ ลองเปิดเครื่องไฟ Power กระพริบ แต่ไม่ขึ้นภาพ
    พัดลมไม่หมุน
    (
    ลองสอบถามช่าง ช่างบอกว่าน่าจะภาคจ่ายไฟเสีย)
    .
    ไม่มีแรม
    ไม่มี HDD
    ไม่มีสายชาร์จ

.
    ได้มายังไง ขอปล่อยตามนั้นครับ
    รับประกัน 7 วัน เครื่องสวย และอาการตามที่แจ้ง

.

เปิด 900 บาท รวมส่ง

Last edited by kerospeed; 16 Dec 2021, 17:05:46.

Comment

1./1100

Comment

Originally posted by KMkaza View Post
        1./1100

Comment

XXXปิดแล้วจ้าXXX

Comment

Working...
          X